Kozi hii ya sauti inaletwa kwako na Shepherd's Global Classroom, huduma mbayo ipo ili kuandaa mwili wa Kristo kwa kutoa mtaala ili kuinua viongozi wa Kristo duniani kote. Kwa nakala ya kidijitali au ya maandishi ya nyenzo hizi kamilisha kwa maswali ya kujifunza, mazoezi na majaribio Tafadhali pakua bure app ya Shepherds Global Classic kada kifaa chako cha iOS au Android au tembelea tovuti yetu ya shepherdsglobal.org. Asante sana kwa kusikiliza. Familia ya Kikristo, mtazamo wa kozi Ufafanuzi kuhusiana na kozi. Kozi hii inafundisha kanuni za Mungu kwa ajili ya hatua mbali mbali ya hatua mbalimbali za kimaisha na mahusiano ya kifamilia hasa ndoa na ukuaji wa watoto. Kupitia mafundisho haya, wanafunzi watakuwa wamewezeshwa katika kumheshimu Mungu katika hatua yao ya sasa ya maisha na katika mahusiano yao. Watakuwa tayari kufundisha wengine kuhusu kanuni za kibiblia na jinsi ya kuwa na matumizi ya kanuni hizo. Wanafunzi watakuwa wamehamasishwa kujihusisha na kanisa lao katika kuleta nguso wa utauwa kwenye familia zilizoko kwenye ushirika wao na jamii zao. Pamoja na mambo mengine, wanafunzi watakuwa wanajifunza kuhusu kufanya wanafunzi kwa watoto na vijana katika familia. Somo la kumi na mbili na kazi ya kufanya ya tatu inatoa maelekezo kwa wazazi ambao wanachukua kozi hii kuwa na mpangilio wa kila siku wa kuwa na nyakati za kufanya ibada kwa ajili ya familia zao. Shepherds Global Classroom wametoa kitabu cha kufanya wanafunzi kwa familia kiitwacho Family Teaching Tools, nyenzo za mafundisho kwa familia, ambacho wazazi watapenda kukitumia wakati wa ibada zao za kuabudu. Kitabu hiki kiko tayari kwa ajili ya kupakuliwa kutoka shepherdsglobal.org global org.